| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 01 | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 7211 | 07 | C | 60 - 51 - 9 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการตลาด ชั้นปี 2 | 60 - 46 - 14 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร A1 (22) ] |
|
| 02 | อังคาร | 11:30-14:00 | 7211 | 07 | C | 60 - 49 - 11 | W | | |
| อาจารย์ | A.Steven Ross Brownell อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการตลาด ชั้นปี 2 | 60 - 47 - 13 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร A2 (22) ] |
|
| 03 | อังคาร | 14:30-17:00 | 5401 | 05 | C | 60 - 48 - 12 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการตลาด ชั้นปี 2 | 60 - 40 - 20 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร A3 (22) ] |
|
| 04 | อังคาร | 14:30-17:00 | 7211 | 07 | C | 60 - 43 - 17 | W | | |
| อาจารย์ | A.Thomas Edward Smith อาจารย์อนันต์ ธานีปกรณ์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการตลาด ชั้นปี 2 | 60 - 43 - 17 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร A4 (22) ] |
|
| 05 | ศุกร์ | 11:30-14:00 | 7211 | 07 | C | 56 - 55 - 1 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.จิตติมา เสงี่ยมจิตร์ A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 | 56 - 55 - 1 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร B1+B2+B3+B4 (22) ] |
|
| 06 | ศุกร์ | 11:30-14:00 | 21302 | 21 | C | 56 - 49 - 7 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 | 56 - 49 - 7 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร B1+B2+B3+B4 (22) ] |
|
| 07 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 7201 | 07 | C | 56 - 54 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ A.Thomas Edward Smith |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 | 56 - 53 - 3 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร B1+B2+B3+B4 (22) ] |
|
| 08 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 7211 | 07 | C | 56 - 54 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ณีชรีย์ธร ลี |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 | 56 - 54 - 2 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร B1+B2+B3+B4 (22) ] |
|
| 09 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 21302 | 21 | C | 56 - 42 - 14 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์กรรณิกา นิตยภักดี |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 | 56 - 40 - 16 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร B1+B2+B3+B4 (22) ] |
|
| 10 | อังคาร | 08:30-11:00 | 5401 | 05 | C | 54 - 54 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส A.Thomas Edward Smith |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการเงินการลงทุน ชั้นปี 2 กลุ่มวิชาเอกธุรกิจดิจิทัลและนวัตกรรม ชั้นปี 2 | 53 - 41 - 12 53 - 13 - 40 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร C+K (22) ] |
|
| 11 | อังคาร | 08:30-11:00 | 5402 | 05 | C | 53 - 38 - 15 | W | | |
| อาจารย์ | A.Thomas Edward Smith อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการเงินการลงทุน ชั้นปี 2 กลุ่มวิชาเอกธุรกิจดิจิทัลและนวัตกรรม ชั้นปี 2 | 53 - 18 - 35 53 - 19 - 34 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร C+K (22) ] |
|
| 12 | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 5401 | 05 | C | 50 - 49 - 1 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ชั้นปี 2 การจัดการธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่ ชั้นปี 2 | 50 - 46 - 4 50 - 2 - 48 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร J1+J2+R (22) ] |
|
| 13 | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 5402 | 05 | C | 50 - 37 - 13 | W | | |
| อาจารย์ | A.Victoria Elman-Wijuntamook ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ชั้นปี 2 การจัดการธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่ ชั้นปี 2 | 50 - 37 - 13 50 - 0 - 50 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร J1+J2+R (22) ] |
|
| 14 | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 7211 | 07 | C | 50 - 34 - 16 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Victoria Elman-Wijuntamook |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการจัดการ ชั้นปี 2 การจัดการธุรกิจค้าปลีกสมัยใหม่ ชั้นปี 2 | 50 - 21 - 29 50 - 11 - 39 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร J1+J2+R (22) ] |
|
| 15 | พุธ | 14:30-17:00 | 7204 | 07 | C | 65 - 63 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์อนันต์ ธานีปกรณ์ A.Thomas Edward Smith |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 | 65 - 59 - 6 17 - 0 - 17 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร L1+L2 (22) ] |
|
| 16 | พุธ | 08:30-11:00 | 7204 | 07 | C | 60 - 45 - 15 | W | | |
| อาจารย์ | A.Victoria Elman-Wijuntamook อาจารย์ณีชรีย์ธร ลี |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 3 | 60 - 34 - 26 60 - 0 - 60 60 - 0 - 60 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร L2+L4 (22) ] |
|
| 17 | พุธ | 11:30-14:00 | 7204 | 07 | C | 67 - 67 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์อนันต์ ธานีปกรณ์ อาจารย์Wisaithat Dujsik |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 | 65 - 65 - 0 13 - 0 - 13 13 - 0 - 13 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร L3+L4 (22) ] |
|
| 18 | พุธ | 08:30-11:00 | 5402 | 05 | C | 53 - 49 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | A.Victoria Elman-Wijuntamook อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ |
| สำรองให้ | ธุรกิจเกมและอีสปอร์ต ชั้นปี 2 | 53 - 49 - 4 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร S (22) ] |
|
| 19 | พุธ | 08:30-11:00 | 7201 | 07 | C | 53 - 41 - 12 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.จิตติมา เสงี่ยมจิตร์ A.Thomas Edward Smith |
| สำรองให้ | ธุรกิจเกมและอีสปอร์ต ชั้นปี 2 | 53 - 38 - 15 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร S (22) ] |
|
| 20 | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 21401 | 21 | C | 60 - 42 - 18 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ อาจารย์Wisaithat Dujsik |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ บัญชี รหัส 22 A (รหัส21ต้องลงGE073-20ติดต่อคณะ) ] |
|
| 21 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 21401 | 21 | C | 60 - 52 - 8 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์เฉลิมขวัญ ไทยทัน A.Thomas Edward Smith |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ บัญชี รหัส 22 B (รหัส21ต้องลงGE073-20ติดต่อคณะ) ] |
|
| 22 | อังคาร | 08:30-11:00 | 7703 | 07 | C | 60 - 54 - 6 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก A.Steven Ross Brownell |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ บัญชี รหัส 22 C (รหัส21ต้องลงGE073-20ติดต่อคณะ) ] |
|
| 23 | พุธ | 14:30-17:00 | 21402 | 21 | C | 64 - 44 - 20 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Thomas Edward Smith |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ บัญชี รหัส 22 D (รหัส21ต้องลงGE073-20ติดต่อคณะ) ] |
|
| 24 | พุธ | 11:30-14:00 | 21402 | 21 | C | 69 - 63 - 6 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส อาจารย์Wisaithat Dujsik |
| สำรองให้ | บัญชี (ปวส.) ปี 1 ขึ้นไป | 1 - 1 - 0 5 - 0 - 5 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ บัญชี รหัส 23 ปวส. (รหัส 22 ปวส. ลงได้ 5 คน) ] |
|
| 25 | จันทร์ | 11:30-14:00 | 5601 | 05 | C | 55 - 38 - 17 | W | | |
| อาจารย์ | A.Steven Ross Brownell อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 | 55 - 38 - 17 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะเศรษฐศาสตร์ รหัส 22 ] |
|
| 26 | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 22503 | 22 | C | 60 - 57 - 3 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์Wisaithat Dujsik อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สำรองให้ | ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ชั้นปี 2 ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ชั้นปี 3 | 50 - 47 - 3 3 - 0 - 3 2 - 2 - 0 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขา EPIC ,รหัส 21 และเทียบโอน ] |
|
| 27 | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 22504 | 22 | C | 57 - 56 - 1 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ชั้นปี 2 ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ชั้นปี 3 | 50 - 49 - 1 3 - 0 - 3 2 - 0 - 2 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขา EPIC ,รหัส 21 และเทียบโอน ] |
|
| 28 | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 22402 | 22 | C | 55 - 42 - 13 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก อาจารย์Wisaithat Dujsik |
| สำรองให้ | ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ชั้นปี 2 ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ชั้นปี 3 | 50 - 41 - 9 3 - 0 - 3 2 - 1 - 1 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขา EPIC ,รหัส 21 และเทียบโอน ] |
|
| 29 | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 22403 | 22 | C | 61 - 32 - 29 | W | | |
| อาจารย์ | A.Victoria Elman-Wijuntamook อาจารย์อนันต์ ธานีปกรณ์ |
| สำรองให้ | ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ชั้นปี 2 สหวิทยาการ ชั้นปี 2 | 50 - 23 - 27 11 - 5 - 6 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขา EPIC ,สาขาสหวิทยาการ ] |
|
| 30 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 22402 | 22 | C | 60 - 58 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์กรรณิกา นิตยภักดี A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ภาษาเกาหลี ชั้นปี 2 | 60 - 58 - 2 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขาภาษาเกาหลี ] |
|
| 31 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 22403 | 22 | C | 60 - 30 - 30 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล A.Victoria Elman-Wijuntamook |
| สำรองให้ | ภาษาเกาหลี ชั้นปี 2 | 60 - 30 - 30 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขาภาษาเกาหลี ] |
|
| 32 | จันทร์ | 11:30-14:00 | 22402 | 22 | C | 60 - 60 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ณีชรีย์ธร ลี |
| สำรองให้ | ภาษาเกาหลี ชั้นปี 2 | 60 - 60 - 0 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขาภาษาเกาหลี ] |
|
| 33 | จันทร์ | 11:30-14:00 | 22403 | 22 | C | 60 - 58 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์อนันต์ ธานีปกรณ์ A.Anthony Neil Catto |
| สำรองให้ | ภาษาเกาหลี ชั้นปี 2 | 60 - 58 - 2 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขาภาษาเกาหลี ] |
|
| 34 | จันทร์ | 14:30-17:00 | 22402 | 22 | C | 58 - 48 - 10 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์อนันต์ ธานีปกรณ์ A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ภาษาเกาหลี ชั้นปี 2 ภาษาญี่ปุ่น ชั้นปี 2 | 33 - 33 - 0 25 - 11 - 14 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขาภาษาเกาหลี,สาขาภาษาญี่ปุ่น ] |
|
| 35 | จันทร์ | 14:30-17:00 | 22403 | 22 | C | 58 - 53 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์กรรณิกา นิตยภักดี A.Steven Ross Brownell |
| สำรองให้ | ภาษาญี่ปุ่น ชั้นปี 2 | 58 - 53 - 5 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขาภาษาญี่ปุ่น ] |
|
| 36 | อังคาร | 11:30-14:00 | 21507 | 21 | C | 65 - 63 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส |
| สำรองให้ | ภาษาจีน ชั้นปี 2 ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ชั้นปี 2 | 44 - 44 - 0 14 - 11 - 3 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขาภาษาจีน, สาขาภาษาไทย ] |
|
| 37 | พุธ | 14:30-17:00 | 22403 | 22 | C | 51 - 24 - 27 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์กรรณิกา นิตยภักดี อาจารย์Wisaithat Dujsik |
| สำรองให้ | ภาษาจีน ชั้นปี 2 ศิลปะและธุรกิจการแสดง ชั้นปี 2 | 41 - 17 - 24 10 - 7 - 3 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 สาขาภาษาจีน, สาขาศิลปะและธุรกิจการแสดง ] |
|
| 38 | พุธ | 11:30-14:00 | 21508 | 21 | C | 50 - 42 - 8 | W | | |
| อาจารย์ | A.Steven Ross Brownell อาจารย์กรรณิกา นิตยภักดี |
| สำรองให้ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ชั้นปี 2 ดิจิทัลเกมซิมูเลชัน ชั้นปี 2 วิทยาการคอมพิวเตอร์ (ปวส.) ชั้นปี 2 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 ดิจิทัลเกมซิมูเลชัน ชั้นปี 1 เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ชั้นปี 1 วิทยาการคอมพิวเตอร์ (ปวส.) ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 2 | 50 - 35 - 15 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 6 - 44 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 1 - 49 5 - 0 - 5 5 - 0 - 5 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะวิทย์ นศ.รหัส 22-23 CS ICT DGS ] |
|
| 39 | พุธ | 11:30-14:00 | 21506 | 21 | C | 50 - 39 - 11 | W | | |
| อาจารย์ | A.Thomas Edward Smith อาจารย์ณีชรีย์ธร ลี |
| สำรองให้ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ชั้นปี 2 ดิจิทัลเกมซิมูเลชัน ชั้นปี 2 วิทยาการคอมพิวเตอร์ (ปวส.) ชั้นปี 2 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 ดิจิทัลเกมซิมูเลชัน ชั้นปี 1 เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ชั้นปี 1 วิทยาการคอมพิวเตอร์ (ปวส.) ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 2 | 50 - 18 - 32 50 - 21 - 29 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 5 - 0 - 5 5 - 0 - 5 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะวิทย์ นศ.รหัส 22-23 CS ICT DGS ] |
|
| 40 | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 5904 | 05 | C | 50 - 38 - 12 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส A.Anthony Neil Catto |
| สำรองให้ | เทคโนโลยีอาหารและนวัตกรรม ชั้นปี 2 วิศวกรรมการเงิน ชั้นปี 2 เทคโนโลยีอาหารและนวัตกรรม ชั้นปี 1 วิศวกรรมการเงิน ชั้นปี 1 เทคโนโลยีอาหารและนวัตกรรม ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 2 | 50 - 11 - 39 50 - 24 - 26 50 - 0 - 50 50 - 3 - 47 50 - 0 - 50 5 - 0 - 5 5 - 0 - 5 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะวิทย์ นศ.รหัส 22-23 DTI FE ] |
|
| 41 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 22503 | 22 | C | 55 - 54 - 1 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ณีชรีย์ธร ลี A.Anthony Neil Catto |
| สำรองให้ | ชั้นปี 2 รหัส 2210611111004 ถึง 2210611111076 รหัส 2310611111001 ถึง 2310611113299 | 55 - 54 - 1 2 - 0 - 2 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิเทศ นศ.22/เที่ยบโอน 23 2210611111004-1076 ] |
|
| 42 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 22502 | 22 | C | 55 - 48 - 7 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สำรองให้ | รหัส 2310611111001 ถึง 2310611113299 ชั้นปี 2 รหัส 2210611111077 ถึง 2210611111154 | 2 - 0 - 2 55 - 44 - 11 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิเทศ นศ.22/เที่ยบโอน 23 2210611111078-1154 ] |
|
| 43 | จันทร์ | 14:30-17:00 | 22502 | 22 | C | 56 - 52 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ A.Steven Ross Brownell |
| สำรองให้ | รหัส 2310611111001 ถึง 2310611113299 ชั้นปี 2 รหัส 2210611111155 ถึง 2210611111199 ชั้นปี 2 รหัส 2220611111001 ถึง 2220611111099 ชั้นปี 2 รหัส 2210611112001 ถึง 2210611112044 | 2 - 0 - 2 55 - 12 - 43 55 - 4 - 51 55 - 34 - 21 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิเทศ นศ.22/เที่ยบโอน 23 2210611111155-1167 ] |
|
| 44 | จันทร์ | 14:30-17:00 | 22503 | 22 | C | 59 - 55 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ณีชรีย์ธร ลี |
| สำรองให้ | รหัส 2310611111001 ถึง 2310611113299 ชั้นปี 2 รหัส 2210611112045 ถึง 2210611112117 | 2 - 0 - 2 55 - 52 - 3 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิเทศ นศ.22/เที่ยบโอน 23 2210611112045-2117 ] |
|
| 45 | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 22503 | 22 | C | 55 - 50 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.จิตติมา เสงี่ยมจิตร์ |
| สำรองให้ | รหัส 2310611111001 ถึง 2310611113299 ชั้นปี 2 รหัส 2210611112118 ถึง 2210611112999 ชั้นปี 2 รหัส 2220611112002 ถึง 2220611112009 ชั้นปี 2 รหัส 2210611113001 ถึง 2210611113044 | 2 - 0 - 2 55 - 10 - 45 55 - 2 - 53 55 - 36 - 19 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิเทศ นศ.22/เที่ยบโอน 23 2210611112118-2136 ] |
|
| 46 | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 22504 | 22 | C | 57 - 57 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Anthony Neil Catto |
| สำรองให้ | รหัส 2310611111001 ถึง 2310611113299 ชั้นปี 2 รหัส 2210611113045 ถึง 2210611113115 | 2 - 0 - 2 55 - 54 - 1 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิเทศ นศ.22/เที่ยบโอน 23 2210611113045-3115 ] |
|
| 47 | ศุกร์ | 11:30-14:00 | 22503 | 22 | C | 60 - 58 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส A.Anthony Neil Catto |
| สำรองให้ | รหัส 2310611111001 ถึง 2310611113299 ชั้นปี 2 รหัส 2210611113116 ถึง 2210611113173 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 | 2 - 0 - 2 55 - 39 - 16 19 - 19 - 0 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิเทศ นศ.22/เที่ยบโอน 23 2210611113116-3173 ] |
|
| 48 | ไม่พบข้อมูล | 55 - 0 - 55 | W | | Closed |
| อาจารย์ | |
| สำรองให้ | รหัส 2310611111001 ถึง 2310611113999 ชั้นปี 2 รหัส 2210611113174 ถึง 2210611113299 ชั้นปี 2 รหัส 2220611113001 ถึง 2220611113999 | 2 - 0 - 2 55 - 0 - 55 55 - 0 - 55 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิเทศ นศ.22/เที่ยบโอน 23 2210611113174-3197 ] |
|
| 49 | พุธ | 08:30-11:00 | 22401 | 22 | C | 45 - 30 - 15 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส A.Thomas Edward Smith |
| สำรองให้ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ ชั้นปี 2 | 45 - 29 - 16 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะวิศวฯ สาขาคอมฯ รหัส 22 ] |
|
| 50 | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 22401 | 22 | C | 45 - 33 - 12 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล อาจารย์Wisaithat Dujsik |
| สำรองให้ | วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 วิศวกรรมโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 วิศวกรรมโลจิสติกส์ (ปวส.) ชั้นปี 2 วิศวกรรมไฟฟ้า (ปวส.) ชั้นปี 2 | 45 - 13 - 32 45 - 18 - 27 45 - 1 - 44 45 - 0 - 45 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะวิศว สาขาไฟฟ้าและสาขาโลฯ รหัส 22 ] |
|
| 51 | จันทร์ | 11:30-14:00 | 5604 | 05 | C | 45 - 36 - 9 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 | 50 - 34 - 16 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิติ รหัส 22 ] |
|
| 52 | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 21307 | 21 | C | 60 - 49 - 11 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2211211101001 ถึง 2211211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2221211101001 ถึง 2221211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2311211101001 ถึง 2311211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2321211101001 ถึง 2321211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2211211101001 ถึง 2211211101999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2221211101001 ถึง 2221211101999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2211211107001 ถึง 2211211107999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2221211107001 ถึง 2221211107999 | 60 - 3 - 57 60 - 0 - 60 60 - 2 - 58 60 - 0 - 60 60 - 18 - 42 60 - 1 - 59 60 - 24 - 36 60 - 0 - 60 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สาขาการจัดการการโรงแรม และ ศิลปะการประกอบอาหาร รหัส 22 และเทียบโอน รหัส 22-23 ] |
|
| 53 | อังคาร | 08:30-11:00 | 21307 | 21 | C | 60 - 35 - 25 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล A.Steven Ross Brownell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2211211101001 ถึง 2211211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2221211101001 ถึง 2221211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2311211101001 ถึง 2311211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2321211101001 ถึง 2321211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2211211104002 ถึง 2211211104999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2221211104001 ถึง 2221211104999 | 60 - 1 - 59 60 - 1 - 59 60 - 0 - 60 60 - 0 - 60 60 - 31 - 29 60 - 1 - 59 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สาขาการจัดการธุรกิจการบิน รหัส 22 และเทียบโอน รหัส 22-23 ] |
|
| 54 | อังคาร | 14:30-17:00 | 21307 | 21 | C | 60 - 41 - 19 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2211211101001 ถึง 2211211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2221211101001 ถึง 2221211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2311211101001 ถึง 2311211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2321211101001 ถึง 2321211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2211211105001 ถึง 2211211105050 | 60 - 0 - 60 60 - 1 - 59 60 - 2 - 58 60 - 0 - 60 60 - 38 - 22 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สาขาการจัดการอีเว้นท์ รหัส 22 และเทียบโอน รหัส 22-23 ] |
|
| 55 | อังคาร | 14:30-17:00 | 21405 | 21 | C | 60 - 35 - 25 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Steven Ross Brownell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2211211101001 ถึง 2211211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2221211101001 ถึง 2221211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2311211101001 ถึง 2311211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2321211101001 ถึง 2321211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2211211105052 ถึง 2211211105070 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2211211105160 ถึง 2211211105999 | 60 - 8 - 52 60 - 0 - 60 60 - 8 - 52 60 - 0 - 60 60 - 17 - 43 60 - 0 - 60 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สาขาการจัดการอีเว้นท์ รหัส 22 และเทียบโอน รหัส 22-23 ] |
|
| 56 | อังคาร | 11:30-14:00 | 21307 | 21 | C | 60 - 49 - 11 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์อนันต์ ธานีปกรณ์ A.Steven Ross Brownell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2211211101001 ถึง 2211211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2221211101001 ถึง 2221211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2311211101001 ถึง 2311211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2321211101001 ถึง 2321211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2211211105071 ถึง 2211211105133 | 60 - 1 - 59 60 - 0 - 60 60 - 0 - 60 60 - 0 - 60 60 - 45 - 15 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สาขาการจัดการอีเว้นท์ รหัส 22 และเทียบโอน รหัส 22-23 ] |
|
| 57 | อังคาร | 11:30-14:00 | 21405 | 21 | C | 60 - 51 - 9 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล A.Thomas Edward Smith |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2211211101001 ถึง 2211211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2221211101001 ถึง 2221211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2311211101001 ถึง 2311211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2321211101001 ถึง 2321211199999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2211211105134 ถึง 2211211105159 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2221211105002 ถึง 2221211105009 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2211211103002 ถึง 2211211103035 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2221211103001 ถึง 2221211103999 | 60 - 13 - 47 60 - 1 - 59 60 - 5 - 55 60 - 1 - 59 60 - 3 - 57 60 - 7 - 53 60 - 19 - 41 60 - 1 - 59 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สาขาการจัดการอีเว้นท์ และการจัดการการท่องเที่ยวฯ รหัส 22 และเทียบโอน รหัส 22-23 ] |
|
| 58 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 5404 | 05 | C | 65 - 51 - 14 | W | | |
| อาจารย์ | A.Anthony Neil Catto อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 รหัส 2311811100001 ถึง 2311811100099 | 65 - 51 - 14 2 - 0 - 2 |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะศิลปะ นศ.รหัส 22 และเทียบโอน 23 ] |
|
| ปริญญาตรี e-Learning |
| | |
| 202 | ไม่พบข้อมูล | 150 - 41 - 109 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ เรียมลิว |
| สำรองให้ | บัญชี E-learning ปวส. (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป บัญชี E-learning ปวส. (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป | 1 - 1 - 0 200 - 1 - 199 200 - 37 - 163 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ บัญชี e-learning รหัส 22-23 ปวส. ] |
|
| 203 | ไม่พบข้อมูล | 50 - 15 - 35 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ เรียมลิว |
| สำรองให้ | บัญชี E-learning ปวส. (MOU En-Tech) ปี 1 ขึ้นไป | 50 - 15 - 35 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ บัญชี e-learning รหัส 23 ปวส En-Tech แหลมฉบัง ] |
|
| ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) |
| | |
| 100 | เสาร์ | 16:00-18:20 | 21604 | 21 | C | 60 - 31 - 29 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์พงษ์วิทย์ นามทะจันทร์ |
| สำรองให้ | บัญชี ปวส. (เรียนเสาร์+อาทิตย์) ปี 1 ขึ้นไป บัญชี ปวส. (เรียนเสาร์+อาทิตย์) ปี 1 ขึ้นไป | 60 - 0 - 60 60 - 31 - 29 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ บัญชี รหัส 23 ปวส นอกเวลา รหัส 22 ลงได้ ] |
|
| 101 | เสาร์ | 08:00-20:00 | 21506 | 21 | C | 40 - 19 - 21 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 2 | 40 - 0 - 40 40 - 16 - 24 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิเทศ นอกเวลาทำการ นศ.รหัส 22 เริ่มเรียนเสาร์ที่ 3, 10, 17, 24 ก.พ.2567 ] |
|
| 102 | เสาร์ | 08:30-17:00 | 21506 | 21 | C | 7 - 4 - 3 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 2 | 10 - 4 - 6 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะวิทย์ นอกเวลาทำการ สาขา ICT FE รหัส 22 เรียนและสอบร่วมกับคณะนิเทศ กลุ่ม101 ] |
|
| 103 | ไม่พบข้อมูล | 3 - 3 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ บริหาร นอกเวลาทำการ รหัส 22-23 ] |
|
| ปริญญาตรี - ปกติ วิทยาลัยผู้ประกอบการ |
| | |
| 59 | ไม่พบข้อมูล | 3 - 3 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์พงษ์วิทย์ นามทะจันทร์ |
| สอบปลายภาค | 13 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ ตามบันทึกที่ CE11-71/2566 เรียนและสอบร่วมกับ คณะบริหารกลุ่ม 1 ] |
|
| ปริญญาตรี - Credit Bank |
| | |
| 352 | ไม่พบข้อมูล | 99 - 3 - 96 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ เรียมลิว |
| สำรองให้ | นักศึกษาเทียบโอน | |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ บัญชี รหัส 232 (E-Learning) Credit Bank MOU En-Tech ] |
|