| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 01 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 23203 | 23 | C | 5 - 2 - 3 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์นฤพนธ์ สอนศรี A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 2 - 3 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 02 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 23204 | 23 | C | 5 - 0 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปณวัฒน์ วัฒนวิทย์ A.Jamie Christopher Pierce |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 0 - 5 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 03 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 23202 | 23 | C | 5 - 2 - 3 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.จิตติมา เสงี่ยมจิตร์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 2 - 3 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 04 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 21505 | 21 | C | 5 - 1 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ยอดหญิง จิตรีขันธ์ อาจารย์Navin Ross Brownell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 1 - 4 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 05 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 21506 | 21 | C | 5 - 1 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์นฤพนธ์ สอนศรี A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 1 - 4 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 06 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 23201 | 23 | C | 5 - 1 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์อำไพ บุญรักษ์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 1 - 4 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 07 | จันทร์ | 14:30-17:00 | 21507 | 21 | C | 5 - 2 - 3 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ A.Thomas Edward Smith |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 2 - 3 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 08 | จันทร์ | 14:30-17:00 | 21501 | 21 | C | 5 - 1 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 1 - 4 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 09 | จันทร์ | 14:30-17:00 | 21508 | 21 | C | 5 - 0 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Jamie Christopher Pierce |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 0 - 5 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 10 | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 21505 | 21 | C | 5 - 0 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ อาจารย์Navin Ross Brownell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 0 - 5 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 11 | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 21509 | 21 | C | 5 - 0 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์นฤพนธ์ สอนศรี A.Thomas Edward Smith |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 0 - 5 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|
| 12 | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 21506 | 21 | C | 5 - 1 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.จิตติมา เสงี่ยมจิตร์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ปี 6 ขึ้นไป | 5 - 1 - 4 |
| สอบปลายภาค | 6 พ.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 57-59 เรียนและสอบร่วม GE005-10 คณะบริหาร ] |
|