| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 01 | จันทร์ | 08:30-11:20 | 22201 | 22 | C | 40 - 30 - 10 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์เฉลิมขวัญ ไทยทัน |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 | 40 - 28 - 12 10 - 0 - 10 10 - 2 - 8 |
| สอบปลายภาค | 30 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ Sec 1 สำหรับ น.ศ. รหัส 19 กลุ่ม 1 ] |
|
| 02 | จันทร์ | 08:30-11:20 | 22202 | 22 | C | 40 - 28 - 12 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ศิริอร ละดาห์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 | 40 - 28 - 12 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 |
| สอบปลายภาค | 30 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ Sec 2 สำหรับ น.ศ. รหัส 19 กลุ่ม 2 ] |
|
| 03 | อังคาร | 08:30-11:20 | 5903 | 05 | C | 40 - 26 - 14 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.นพณัฐ เลิศสุทธิผล |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 | 40 - 26 - 14 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 |
| สอบปลายภาค | 30 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ Sec 3 สำหรับ น.ศ. รหัส 19 กลุ่ม 3 ] |
|
| 04 | อังคาร | 08:30-11:20 | 7205 | 07 | C | 40 - 29 - 11 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์โศภิน ช่วยวงศ์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 | 40 - 29 - 11 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 |
| สอบปลายภาค | 30 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ Sec 4 สำหรับ น.ศ. รหัส 19 กลุ่ม 4 ] |
|
| 05 | ศุกร์ | 13:30-16:20 | 1303 | 01 | C | 40 - 33 - 7 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.นพณัฐ เลิศสุทธิผล |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 | 40 - 32 - 8 10 - 0 - 10 10 - 1 - 9 |
| สอบปลายภาค | 30 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ Sec 5 สำหรับ น.ศ. รหัส 19 กลุ่ม 5 ] |
|
| 06 | ศุกร์ | 13:30-16:20 | 5903 | 05 | C | 40 - 32 - 8 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์กรรณิกา นิตยภักดี |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 | 40 - 32 - 8 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 |
| สอบปลายภาค | 30 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ Sec 6 สำหรับ น.ศ. รหัส 19 กลุ่ม 6 ] |
|
| 07 | ศุกร์ | 08:30-11:20 | 5903 | 05 | C | 40 - 29 - 11 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์สิริรัตน์ พุ่มประสาท |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 | 40 - 29 - 11 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 |
| สอบปลายภาค | 30 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ Sec 7 สำหรับ น.ศ. รหัส 19 กลุ่ม 7 ] |
|
| 08 | ศุกร์ | 08:30-11:20 | 7201 | 07 | C | 40 - 31 - 9 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ภุมริน สรรพอาษา |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 | 40 - 31 - 9 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 |
| สอบปลายภาค | 30 เม.ย. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ Sec 8 สำหรับ น.ศ. รหัส 19 กลุ่ม 8 ] |
|