| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 01 | อังคาร | 11:30-14:00 | 21605 | 21 | C | 999 - 99 - 900 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปิยะเนตร นาคสีดี
|
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2210111101001 ถึง 2210111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2220111101001 ถึง 2220111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 4 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 5 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 6 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 7 กลุ่มวิชาเอกการตลาด ชั้นปี 3 กลุ่มวิชาเอกการตลาด ชั้นปี 3 | 999 - 7 - 992 999 - 0 - 999 999 - 9 - 990 999 - 3 - 996 999 - 0 - 999 999 - 1 - 998 999 - 55 - 944 999 - 0 - 999 |
| สอบกลางภาค | 1 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 9 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ A1+A3 (21) ] |
|
| 02 | อังคาร | 14:30-17:00 | 21605 | 21 | C | 999 - 92 - 907 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปิยะเนตร นาคสีดี
|
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2210111101001 ถึง 2210111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2220111101001 ถึง 2220111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 4 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 5 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 6 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 7 กลุ่มวิชาเอกการตลาด ชั้นปี 3 กลุ่มวิชาเอกการตลาด ชั้นปี 3 กลุ่มวิชาเอกการตลาด ชั้นปี 3 | 999 - 4 - 995 999 - 0 - 999 999 - 10 - 989 999 - 0 - 999 999 - 1 - 998 999 - 0 - 999 999 - 62 - 937 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 |
| สอบกลางภาค | 1 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 9 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ A2+A4 (21) ] |
|
| 03 | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 21302 | 21 | C | 999 - 79 - 920 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อำนวย แก้วใส
|
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2210111101001 ถึง 2210111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2220111101001 ถึง 2220111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 4 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 5 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 6 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 7 กลุ่มวิชาเอกการเงิน ชั้นปี 3 กลุ่มวิชาเอกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 3 | 999 - 1 - 998 999 - 1 - 998 999 - 1 - 998 999 - 2 - 997 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 999 - 53 - 946 999 - 19 - 980 |
| สอบกลางภาค | 1 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 9 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ C+K (21) ] |
|
| 04 | อังคาร | 11:30-14:00 | 5703 | 05 | C | 999 - 93 - 906 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ภัคศ์จิรา พึ่งสุข
|
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2210111101001 ถึง 2210111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2220111101001 ถึง 2220111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 4 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 5 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 6 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 7 กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 3 กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 3 | 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 999 - 4 - 995 999 - 2 - 997 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 999 - 72 - 927 999 - 0 - 999 |
| สอบกลางภาค | 1 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 9 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ L1+L2 (21) ] |
|
| 05 | อังคาร | 08:30-11:00 | 5703 | 05 | C | 999 - 91 - 908 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ภัคศ์จิรา พึ่งสุข
|
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2210111101001 ถึง 2210111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2220111101001 ถึง 2220111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 4 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 5 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 6 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 7 กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 3 กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 3 กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 3 | 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 999 - 5 - 994 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 999 - 86 - 913 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 |
| สอบกลางภาค | 1 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 9 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ L3+L4 (21) ] |
|
| 06 | อังคาร | 11:30-14:00 | 21305 | 21 | C | 999 - 61 - 938 | W | | |
| อาจารย์ | รองศาสตราจารย์ ดร.ธรณินทร์ สัจวิริยทรัพย์
|
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2210111101001 ถึง 2210111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 2220111101001 ถึง 2220111119999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 4 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 5 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 6 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 7 ธุรกิจเกมและอีสปอร์ต ชั้นปี 3 | 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 999 - 1 - 998 999 - 2 - 997 999 - 2 - 997 999 - 0 - 999 999 - 56 - 943 |
| สอบกลางภาค | 1 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 9 พ.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ S (21) ] |
|
| ปริญญาตรี e-Learning |
| | |
| 200 | ไม่พบข้อมูล | 10 - 1 - 9 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.รวิดา วิริยกิจจา |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี e-Learning ชั้นปี 1 | 10 - 1 - 9 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะบริหาร วิทยพัฒน์ รหัส 23 ] |
|
| ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) |
| | |
| 100 | ไม่พบข้อมูล | 999 - 48 - 951 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อัศวิณ ปสุธรรม |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจ (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจ (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 | 999 - 0 - 999 999 - 43 - 956 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ กลุ่มวิชาบริหารทั่วไป รหัส 23 ] |
|
| 101 | ไม่พบข้อมูล | 999 - 49 - 950 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อัศวิณ ปสุธรรม |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจ (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจ (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 | 999 - 0 - 999 999 - 49 - 950 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ กลุ่มวิชาบริหารทั่วไป รหัส 23 ] |
|
| 102 | ไม่พบข้อมูล | 999 - 39 - 960 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อัศวิณ ปสุธรรม |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจ (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจ (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 | 999 - 0 - 999 999 - 39 - 960 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ กลุ่มวิชาบริหารทั่วไป รหัส 23 ] |
|
| 103 | ไม่พบข้อมูล | 999 - 30 - 969 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อัศวิณ ปสุธรรม |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจ ปวส. เทียบโอน (วันอาทิตย์) ชั้นปี 1 | 999 - 30 - 969 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ กลุ่มวิชาบริหารทั่วไป รหัส 23 ปวส.เทียบโอน ] |
|