| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 01 | พฤหัสบดี | 08:30-11:20 | 22202 | 22 | C | 10 - 9 - 1 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุวรินทร์ ไม้สุวรรณกุล
|
| สำรองให้ | คณะบัญชี ปี 3 ขึ้นไป | 10 - 9 - 1 |
| สอบกลางภาค | 25 ก.พ. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 3 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ. รหัส59 ขึ้นไป เรียนและสอบร่วมกับ AC212-60 ] |
|
| 02 | พฤหัสบดี | 08:30-11:20 | 9701 | 09 | C | 10 - 0 - 10 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุนีย์ ตฤณขจี
|
| สำรองให้ | คณะบัญชี ปี 3 ขึ้นไป | 10 - 0 - 10 |
| สอบกลางภาค | 25 ก.พ. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 3 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ. รหัส59 ขึ้นไป เรียนและสอบร่วมกับ AC212-60 ] |
|
| 03 | พฤหัสบดี | 12:30-15:20 | 21503 | 21 | C | 10 - 0 - 10 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุวรินทร์ ไม้สุวรรณกุล
|
| สำรองให้ | คณะบัญชี ปี 3 ขึ้นไป | 10 - 0 - 10 |
| สอบกลางภาค | 25 ก.พ. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 3 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ. รหัส59 ขึ้นไป เรียนและสอบร่วมกับ AC212-60 ] |
|
| 04 | พฤหัสบดี | 12:30-15:20 | 23406 | 23 | C | 10 - 0 - 10 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุนีย์ ตฤณขจี
|
| สำรองให้ | คณะบัญชี ปี 3 ขึ้นไป | 10 - 0 - 10 |
| สอบกลางภาค | 25 ก.พ. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 3 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ. รหัส59 ขึ้นไป เรียนและสอบร่วมกับ AC212-60 ] |
|
| 05 | เสาร์ | 08:30-11:20 | 21404 | 21 | C | 10 - 0 - 10 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ดวงใจ โอวจริยาพิทักษ์
|
| สำรองให้ | คณะบัญชี ปี 3 ขึ้นไป | 10 - 0 - 10 |
| สอบกลางภาค | 25 ก.พ. 2562 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| สอบปลายภาค | 3 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ. รหัส59 ขึ้นไป เรียนและสอบร่วมกับ AC212-60 ] |
|
| ปริญญาตรี e-Learning |
| | |
| 01 | ไม่พบข้อมูล | 99 - 0 - 99 | W | | |
| อาจารย์ | |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี e-Learning ชั้นปี 3 ปริญญาตรี e-Learning ชั้นปี 4 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 58-59 เรียนและสอบร่วมกับ AC212-60 ] |
|
| ปริญญาตรีใบที่สอง - กลุ่มนอกเวลาทำการ |
| | |
| 01 | อาทิตย์ | 16:30-19:20 | 22303 | 22 | C | 99 - 1 - 98 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุวรินทร์ ไม้สุวรรณกุล |
| สำรองให้ | ปริญญาตรีใบที่สอง - กลุ่มนอกเวลาทำการ ชั้นปี 3 ปริญญาตรีใบที่สอง - กลุ่มนอกเวลาทำการ ชั้นปี 4 | 99 - 0 - 99 99 - 1 - 98 |
| สอบปลายภาค | 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 58-59 เรียนและสอบร่วมกับ AC212-60 ] |
|
| ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) |
| | |
| 01 | เสาร์ | 08:30-11:20 | 21402 | 21 | C | 99 - 1 - 98 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุนีย์ ตฤณขจี |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 3 ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 4 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 11 พ.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 58-59 เรียนและสอบร่วมกับ AC212-60 ] |
|